Katika mfumo wa tuzo ya Baraza la Arch, miradi ya mitaji ambayo imepokea suluhisho iliyoidhinishwa ya usanifu na mipango ya miji (AGR) katika mwaka wa sasa inashindana. Msimu huu, majaji watachagua washindi kutoka kwa zaidi ya miradi elfu 1.5. Katika hatua ya kwanza, waombaji 3-6 waligunduliwa katika uteuzi sita:
- nyumba ya makao ya darasa la uchumi;
- jengo la makazi la faraja bora;
- kitu cha elimu na dawa;
- kitu cha umma;
- ofisi na kituo cha utawala;
- kitu cha biashara na madhumuni ya kaya.
Orodha ya wateule ilikuwa vitu 27:
Suluhisho bora ya usanifu na mipango miji kwa kitu cha elimu na dawa
Jengo la kielimu linalojumuisha shule ya watoto 1100 na taasisi ya elimu ya mapema kwa watoto 150, NAO, Sosenskoe, karibu na kijiji cha Stolbovo
Mbuni: PIK-Project LLC
Mteja: PJSC "Kikundi cha Makampuni ya PIK"
Shule ya sekondari ya watoto 336, SZAO, st. Wanamgambo wa watu, 9, bldg. 5.6, d.11, bldg. 3.4
Mbuni: A. Proekt.k LLC
Wateja: Taasisi ya elimu ya kibinafsi "shule ya Horoshevskaya"
Shule ya maeneo 550, NAO, Shcherbinka, st. Miaka 40 ya Oktoba, 5/1
Mbuni: LLC Kampuni ya Usanifu na Ujenzi "Dominante"
Wateja: LLC GBOU "Shule 2117"
Hospitali iliyo na hospitali ya uzazi, NAO, pos. Kommunarka, st. Sosensky Stan, ow. 10/1
Mbuni: LLC "Chama cha Uzalishaji wa Ubunifu" Hifadhi"
Wateja: LLC "MonArch-UKS"
Taasisi ya elimu ya mapema kwa watoto 150, SZAO, Mitino, karibu na kijiji cha Rozhdesteno
Mbuni: Pronix-Group LLC
Wateja: LLC "Rozhdestveno"
Taasisi ya elimu ya mapema ya watoto kwa watoto 220, Wilaya ya Utawala Kusini, Varshavskoe shosse, jengo 10
Mbuni: LLC "Bureau" (Buromoscow)
Mteja: PJSC "Kikundi cha Makampuni ya PIK"
***
Suluhisho bora ya usanifu na mipango miji kwa nyumba ya darasa la uchumi
Jengo la makazi, CJSC, Ochakovo-Matveevskoe, barabara kuu ya Aminevskoe (kati ya barabara kuu ya Aminevskoe na barabara ya Nezhinskaya)
Mbuni: OJSC "Mosproekt-4"
Wateja: JSC "Ofisi ya Maendeleo ya Majaribio ya Microdist wilaya"
Jengo la makazi, NAO, makazi ya Desenovskoye, bldg. 6/1
Wabunifu: LLC "Inzhenerproekt", LLC "Maendeleo"
Wateja: LLC "Investtrast"
Kikundi cha majengo ya makazi ya ghorofa nyingi na majengo ya kujengwa yasiyo ya kuishi. NAO, Sosenskoe, karibu na kijiji. Bomba la gesi
Mbuni: LLC "A-Proekt.k"
Wateja: LLC "GSD"
Jengo la makazi, JSC, Fili-Davydkovo, block 71, bldg. kumi na nane
Mbuni: RD-Project LLC
Mteja: KP "Idara ya Uhandisi wa Kiraia"
Jengo la makazi, SVAO, st. 35
Wabunifu: Ofisi ya Ubunifu wa APEX, Buromoscow
Mteja: PJSC "Kikundi cha Makampuni ya PIK"
Tata ya makazi, CJSC, Matarajio ya Vernadsky, block 34-35, bldg. 24,26,27
Mbuni: OJSC "Mosproekt-4"
Wateja: JSC "Ofisi ya Maendeleo ya Majaribio ya Microdist wilaya"
***
Suluhisho bora ya usanifu na mipango miji kwa nyumba ya kifahari
Kuzaliwa upya kwa tata ya majengo na mabadiliko ya vyumba vya makazi, Wilaya ya Utawala ya Kati, Bolshaya Polyanka, 9 bldg. 1
Mbuni: LLC "Ofisi ya Usanifu" Tsimailo Lyashenko na Washirika"
Wateja: JSC "Polyanka"
Maendeleo ya makazi tata na maegesho ya chini ya ardhi, SZAO, Prichalny proezd, mali isiyohamishika 8
Mbuni: LLC "AM U-EN-KEY PROJECT"
Mteja: CJSC "Inspire"
Jengo la makazi, JSC, st. Gzhatskaya, 9
Mbuni: "Mazungumzo ya Usanifu na Megapolis"
Wateja: LLC "Kampuni ya Ukarabati ya Moscow" Pioneer"
Mchanganyiko wa makazi mengi na maegesho ya chini ya ardhi, Wilaya ya Utawala Kusini, st. Avtozavodskaya, ow. 23, kiwanja namba 34
Mbuni: Mradi Meganom LLC
Mteja: LLC LSR. Kitu-M"
***
Suluhisho bora ya usanifu na mipango miji kwa ofisi na kituo cha utawala
Ujenzi wa jengo la kiutawala kwa kituo cha rejareja na ofisi "Cheryomushki 76", Wilaya ya Utawala Kusini-Magharibi, wilaya ya Obruchevsky, st. Profsoyuznaya, ow. 76
Mbuni: LLC "T-UJENZI"
Mteja: JSC "VHPO"
Jengo la ofisi na maegesho ya chini ya ardhi, CAO, wilaya ya Begovoy, matarajio ya Leningradsky, vl. 31, bldg. 3
Mbuni: Mradi SPiCh LLC
Mteja: Ofisi ya Kituo cha Ofisi
Utata wa kazi nyingi "Elki Park", Wilaya ya Utawala Kusini, st. Nagatinskaya 3A
Mbuni: LLC "Ofisi ya Usanifu" Kipimo cha Nne"
Mteja: Konstantin Leonidovich Guitarsky
***
Suluhisho bora ya usanifu na mipango miji kwa kituo cha kibiashara na cha ndani
Utata wa umma na burudani "Tverskaya Zastava", Wilaya ya Utawala ya Kati, Ploshchad Tverskaya Zastava, vl. 3
Mbuni: Asadov Architectural Bureau LLC
Mteja: Tverskaya Zastava LLC
Kituo cha biashara na huduma nyingi, SVAO, Otradnoe, st. Dekabristov, ow. 12
Mbuni: ZAO Wasanifu Mahali
Mteja: Ofisi ya mwakilishi wa Uendelezaji wa Waykin imepunguzwa
Duka la ununuzi, Wilaya ya Kusini ya Utawala, st. Chertanovskaya, ow. 20-22
Mbuni: KamInvestGrazhdanProekt LLC
Wateja: JSC "UK" Yug-Invest"
***
Suluhisho bora ya usanifu na mipango miji kwa kituo cha umma
Kituo cha mazoezi ya viungo kwenye uwanja wa Luzhniki Complex Olimpiki, Wilaya ya Utawala ya Kati, St. Luzhniki, ow. 24
Wabunifu: LLC TPO Pride, JSC Mosinzhproekt, LLC Metropolis
Wateja: Shirikisho lote la Urusi la Gymnastics ya Rhythmic, LLC YueSem Development
Kituo cha Utamaduni na Sanaa "Shchukino", SZAO, st. Marshal Malinovsky, ow. 7
Mbuni: LLC "Chama cha Ubunifu na Ujenzi Namba 1"
Mteja: KP "Idara ya Uhandisi wa Kiraia"
Nyumba ya bweni ya watoto walio na magonjwa ya oncohematological na magonjwa mengine mabaya, NAO, makazi ya Vnukovskoye, karibu na Peredelkino
Mbuni: AB Rozhdestvenka LLC
Wateja: Foundation Charitable "Give Life"
Mbali-hoteli na kituo cha jamii na maegesho ya chini ya ardhi, Wilaya ya Utawala ya Kaskazini-Mashariki, Ostankinsky, Prospekt Mira, mali 95, jengo 3
Mbuni: ABD LLC
Wateja: CJSC "Jiji-XXI karne"
Klabu ya Tenisi kwenye eneo la tata ya Olimpiki ya Luzhniki. CAD, st. Luzhniki, ow. 24, bldg. 5B
Mbuni: LLC "Taasisi ya Ubunifu wa Miundo ya kipekee" uwanja"
Mteja: JSC "Kiwanja cha Olimpiki" Luzhniki"
***
Uteuzi wa washindi sita wa mwaka (mmoja katika kila uteuzi) utafanyika wakati wa hafla ya tuzo, ambayo itafanyika mnamo Desemba 20, 2017 katika Taasisi ya Bajeti ya Jimbo la Mosstroyinform kwa anwani: st. 2 Brestskaya, 6. Mwanzo wa Sherehe - 16:00. Kutembelea unahitaji kujiandikisha.